Borgunarbikar karla 2014

Úr Wikipediu, frjálsa alfræðiritinu
Jump to navigation Jump to search

Borgunarbikarinn 2014

1. umferð[breyta | breyta frumkóða]

  • fös. 02. maí. 14 19:00 Leiknir F. - Höttur Fjarðabyggðarhöllin 4-2 (0-0)
  • lau. 03. maí. 14 12:00 KFS - Grótta Helgafellsvöllur 3-1 (0-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Kría - Vængir Júpiters Gróttuvöllur 1-3 (1-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Augnablik - Léttir Fagrilundur 7-1 (3-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Njarðvík - KB Njarðtaksvöllurinn 3-1 (1-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Elliði - Örninn Fylkisvöllur 2-1 (0-0)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Mídas - Afturelding Framvöllur 1-2 (1-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 KH - Kóngarnir Hlíðarendi 6-3 (3-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Árborg - Víðir JÁVERK-völlurinn 1-1 (0-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Hamar - Snæfell Grýluvöllur 6-1 (2-0)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Fjarðabyggð - Einherji Norðfjarðarvöllur 5-1 (4-1)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 Völsungur - Nökkvi Húsavíkurvöllur 11-0 (4-0)
  • lau. 03. maí. 14 14:00 KFR - Álftanes SS-völlurinn 2-0 (0-0)
  • lau. 03. maí. 14 15:00 Skínandi - Afríka Samsung völlurinn 11-0 (3-0)
  • lau. 03. maí. 14 16:00 Magni - Hamrarnir KA-völlur 9-1 (2-1)
  • lau. 03. maí. 14 16:30 Stokkseyri - Ármann Selfossvöllur 0-1 (0-1)
  • lau. 03. maí. 14 17:00 Grundarfjörður - Vatnaliljur Akraneshöllin 5-1 (3-1)
  • lau. 03. maí. 14 17:00 ÍH - Ísbjörninn Schenkervöllurinn 3-1 (2-0)
  • lau. 03. maí. 14 19:00 KFG - Gnúpverjar Samsung völlurinn 4-0 (3-0)
  • sun. 04. maí. 14 12:00 Stál-úlfur - Þróttur V. Kórinn - Gervigras 0-8 (0-2)
  • sun. 04. maí. 14 14:00 Reynir S. - Ægir N1-völlurinn 2-3 (0-0)
  • sun. 04. maí. 14 14:00 Hvíti riddarinn - ÍR Tungubakkavöllur 1-4 (1-0)
  • sun. 04. maí. 14 15:00 Lumman - Berserkir Kórinn - Gervigras 3-6 (1-2)

2. umferð[breyta | breyta frumkóða]

  • þri. 13. maí. 14 18:00 Kári - KV Akraneshöllin 0-4 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 18:00 Berserkir - BÍ/Bolungarvík Víkingsvöllur 2-8 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 18:45 Hamar - KFR Grýluvöllur 1-0 (1-0)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Leiknir F. - Fjarðabyggð Fjarðabyggðarhöllin 1-4 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Þróttur R. - KFS Gervigrasvöllur Laugardal 5-0 (3-0)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 KH - Selfoss Hlíðarendi 1-3 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Sindri - Huginn Sindravellir 4-3 (1-0)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Vængir Júpiters - Augnablik Fjölnisvöllur - Gervigras 0-3 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Elliði - Haukar Fylkisvöllur 0-2 (0-1)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 KA - Magni KA-völlur 7-0 (5-0)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Grindavík - ÍA Grindavíkurvöllur 4-1 (2-0)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Skínandi - Víðir Samsung völlurinn 0-4 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Ægir - Afturelding Þorlákshafnarvöllur 0-4 (0-2)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Leiknir R. - ÍR Leiknisvöllur 1-3 (1-1)
  • þri. 13. maí. 14 19:15 Þróttur V. - KFG Vogabæjarvöllur 3-4 (1-2)
  • þri. 13. maí. 14 20:30 KF - Völsungur Boginn 2-0 (0-0)
  • þri. 13. maí. 14 20:30 Víkingur Ó. - HK Akraneshöllin 0-2 (0-0)
  • mið. 14. maí. 14 19:15 Tindastóll - Dalvík/Reynir Hofsósvöllur 1-2 (0-2)
  • mið. 14. maí. 14 20:00 Grundarfjörður - Njarðvík Akraneshöllin 2-6 (0-1)
  • mið. 14. maí. 14 20:30 ÍH - Ármann Schenkervöllurinn 1-0 (1-0)
  • sun. 04. maí. 14 14:00 Hvíti riddarinn - ÍR Tungubakkavöllur 1-4 (1-0)
  • sun. 04. maí. 14 15:00 Lumman - Berserkir Kórinn - Gervigras 3-6 (1-2)

32-liða úrslit[breyta | breyta frumkóða]

16-liða úrslit[breyta | breyta frumkóða]

16 liða úrslit 8 liða úrslit Undanúrslit Úrslit
                           
-            
   
-
     
   
-
       
   
-
     
   
-
       
   
-
     
   
-
       
   
-
     
   
-
     
   
-
     
   
-
       
   
-
     
   
-
        Þriðja sæti
   
-
     
       
-